Masterklassarnir eru öllum opnir til áheyrnar en jafnframt er boðið upp á opna masterklassa þar sem nemendum í hljóðfæraleik eða söng utan LHÍ stendur til boða að taka þátt.
ALLIR masterklassar eru í Sölvhóli, tónleikasal tónlistardeildar, nema annað sé tekið fram.
GESTAKENNARAR kenna á sérvöldum tímum.
Opnir masterklassar fyrir söng og píanó fyrir utanaðkomandi nemendur eru á miðvikudögum kl. 17:00 - 19:00
Dagskrá:
Janúar
- 16. kl. 17:00 – 19:30 Flauta/Klarinett – Martial og Einar
- 18. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Richard Simm
- 23. kl. 17:00 – 19:30 Píanó – Peter
- 25. kl. 16:30 – 19:00 Selló – Sigurgeir
- 30. kl. 17 – 19:30 Klarinett – Dr.Catharine Wood – Einar – FLYGLASAL
Febrúar
- 1. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Terje Moe Hansen
- 6. kl. 17:00 – 19:00 Söngur – Opinn MKL fyrir utanaðkomandi nemendur – Elísabet
- 8. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Ingibjörg Guðjónsdóttir – Elísabet
- 9. kl. 11 – 13:30 Gítar – Pétur
- 15. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Guðný G.
- 19. kl. 16:00 – 18:30 Básúna – Sigurður
- 20. kl. 17:00 – 19:30 Píanó – Richard
- 20. kl. 17:00 – 19:30 Flauta/Klarinett – Martial og Einar – FLYGLASAL
- 22. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Dr. Sveinn Einarsson – Elísabet
- 22. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Elisabeth Zeuthen-Schneider
- 27. kl. 17:00 – 19:00 Söngur – Opinn MKL fyrir utanaðkomandi nemendur – Elísabet
Mars
- 1. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Dr. Sveinn Einarsson – Ólöf Kolbrún
- 1. kl. 16:30 – 19:00 Selló – Sigurgeir
- 8. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Bergþór Pálsson
- 8. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Guðný G.
- 13. kl. 17:00 – 19:30 Píanó – Nína Margrét
- 15. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Bergþór Pálsson
- 15. kl. 16 – 18:30 Fiðla – Guðný G.
- 15. FÖST Klarinettur - Beate Zelinski og David Smeyers. TÓNÓ – LHÍ verkefni
- 16. kl. 11:00 – 13:30 Gítar – Pétur
- 20. kl. 17 – 19:00 Píanó – Opinn MKL fyrir utanaðkomandi nemendur - Peter
- 22. kl. 16:30 – 19:00 Selló – Sigurgeir
Apríl
- 4. Tónleikar! Eva Kosorínová, píanó og Adam Marec, gítar – Slóvakísk tónlist
- 5. kl. 13:30 – 16:00 Píanó – Eva Kosorínová
- 5. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Guðný G.
- 10. kl. 16:00 – 18:30 Básúna – Sigurður
- 10. kl. 17:00 – 19:30 Flauta/Klarinett – Martial og Einar
- 12. kl. 16:30 – 19:00 Selló – Sigurgeir
- 17. Píanó – Katia Veekmans
- 19. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Ólöf Kolbrún
- 19. kl. 16:00 – 18:30 Fiðla – Guðný G.
- 20. kl. 11:00 – 13:30 Gítar – Pétur
- 23. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Prófessor Harald
- 24. kl. 17:00 – 19:30 Flauta/Klarinett – Martial
- 26. kl. 13:30 – 16:00 Söngur – Prófessor Harald Björköy
Maí
- 3. kl. 16:30 – 19:00 Selló – Sigurgeir
- 5.-9. Píanó – Grzegorz Kurzyński
Píanóleikarar:
- Selma Guðmundsdóttir – söngur
- Helga Bryndís Magnúsdóttir – flauta og klarinett
- Richard Simm – fiðla, selló, básúna, píanó