Janúar
28. mið, kl. 18:00 Píanó - Sölvhóll - Peter Máté
30. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
Febrúar
2. mán, kl. 17:30 Hátíðarmasterklass*- Sölvhóll - Guðný - Þóra - Peter - Svanur - meðleikarar
4. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Magnea Árnadóttir
6. föst, kl. 13:30 Söngur - Sölvhóll - Ólöf Kolbrún Harðardóttir, Þóra Einarsdóttir
8. sun, kl. 10:00 Gítar - Sölvhóll - gestakennari: Ögmundur Jóhannesson
9. - 12. Píanó - Julia Mustonen-Dahlkvist, Ingesund, Svíþjóð - einkatímar, masterklass, tónleikar
13. föst, kl. 13:30 Söngur - Flyglasalur - gestakennari: Kolbeinn Ketilsson
13. föst, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - gestakennari: Sif Tulinius
16.-20. Söngur - gestakennari: Scot Weir, Berlin, HFM
25. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - Peter Máté
27. föst, kl. 16:00 Málmblástur - Sölvhóll - Emil Friðfinnson
Mars
2. mán, kl. 17:30 Gítar - Sölvhóll - Svanur Vilbergsson
4. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - gestakennari: Guðríður St. Sigurðardóttir
4. mið, kl. 17:00 Klarinett - Vestri - gestakennari: Arngunnur Árnadóttir
5. fim, kl. 15:00 Kammer - Flyglasalur - Svava Bernharðsdóttir
6. föst, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
11. mið, kl. 16:00 Málmblástur - Flyglasalur - gestakennari: Joseph Ognibene
11. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - gestakennari: Hallfríður Ólafsdóttir
12. fim, kl. 15:00 Kammer - Flyglasal - Svava Bernharðsdóttir
13. föst, kl. 13:30 Söngur - Sölvhóll - Ólöf Kolbrún Harðardóttir, Þóra Einarsdóttir
14. lau, kl. 11:00 Píanó - Sölvhóll - gestakennari: Justin Krawitz, Univ. of N. Colorado
16. mán, kl. 17:30 Gítar - Sölvhóll - Svanur Vilbergsson
17. þri, kl. 17:00 Klarinett - Sölvhóll - Ármann Helgason
18. mið, kl. 17:00 Hátíðarmasterklass*- Sölvhóll - Guðný - Þóra - Martial - Peter - Selma - Richard
19. fim, kl. 15:00 Víóla/selló - Flyglasalur - Bryndís Halla Gylfadóttir
20. föst, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - gestakennari: Sigrún Eðvaldsdóttir
27. föst. kl. 16:00 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau - Flautuhátíð 2015
Apríl
8. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau
10. föst, kl. 13:30 Söngur - Flyglasalur - Ólöf Kolbrún Harðardóttir, Þóra Einarsdóttir
10. fös, kl. 15:00 Hátíðarmasterklass*- Sölvhóll - Guðný - Þóra - Ólöf Kolbrún - Martial - Peter - meðleikarar
11. lau, kl. 11:00 Málmblástur - Sölvhóll - Vilborg Jónsdóttir
15. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - Peter Máté
16. fim, kl. 15:00 Víóla/selló - Flyglasalur - Svava Bernharðsdóttir
17. föst, kl. 15:00 Fiðla - Flyglasalur - Guðný Guðmundsdóttir
20. mán, kl. 17:30 Gítar - Sölvhóll -Svanur Vilbergsson
22. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau
24. föst, kl. 13:30 Söngur - Flyglasalur - Kristinn Sigmundsson, Þóra Einarsdóttir
24. föst, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
27-30. Klarinett - Barnaby Robson, London , RCM
29. mið, kl. 17:00 Píanó - Flyglasal - Peter Máté
29. mið, kl. 17:15 Málmblástur -Vestri - Sigurður Þorbergsson
Meðleikarar:
Selma Guðmundsdóttir - söngur
Richard Simm - fiðla, flauta, klarinett
Helga Bryndís Magnúsdóttir - víóla, selló, málmblásturshljóðfæri, píanó
*masterklass þar sem nokkrir kennarar deildarinnar taka sameiginlegan þátt í leiðbeiningu þeirra nemenda sem þess óska.