Fimmtudagur 2mars 

Kl. 17.00 Stofa 24
Opnunarfyrirlestur / Keynote  (EN)
Charles Gaines: Manifestos  
 
Kl. 18.30 Finnland 
Opnunarverk / Opening Performance 
Flytjendur / Performers: Berglind María Tómasdóttir og Lilja María Ásmundsdóttir 
 
Kl. 18.45 Rauða torgið 
Móttaka / Reception
 
Andrea Gohl: Endell Street  
Einar Torfi Einarsson: Instrumental Memories  
Harpa Dís Hákonardóttir: Auðmýkt  
Jeannette Castioni: Quote Syndromes

Föstudagur 3. mars 

Kl. 8.45–9.00 Rauða torgið 
Morgunkaffi 
 
Kl. 9.00–10.00 Stofa 53 
Karina Hanney Marrero, Hrefna Lind Lárusdóttir
 
Kl. 9.00–10.00 Stofa 54 
Berglind María Tómasdóttir, Brian Griffeath-Loeb, Lilja María Ásmundsdóttir
 
Kl. 9.00–10.00 Stofa 55 
Marteinn Sindri Jónsson, Sigrún Inga Hrólfsdóttir 
 
Kl. 9.30–12.00 Prentverkstæði
Living Almanac of Appropriate Technologies (Workshop)  (EN)
Thomas Pausz 
 
Kl. 10.15–11.15 Stofa 53 
Hulda Stefánsdóttir 
 
Kl. 10.15–11.45 Stofa 54 
Aude Busson og Vala Höskuldsdóttir, Lóa Björk Björnsdóttir
Sviðlistahópurinn M
 
Kl. 10.15–11.45 Stofa 55 
Guðbjörg Jóhannesdóttir, Kristín Bogadóttir, Erik DeLuca 
 
Kl. 12.00–13.00 Rauða torgið  
Hádegishlé  
 
Kl. 13.00–14.00 Stofa 53 
Jóhannes Dagsson, Dan Docherty 
 
Kl. 13.00–14.00 Stofa 54 
Bjarki Bragason, Anna Líndal, Bryndís Snæbjörnsdóttir, Hildigunnur Birgisdóttir 
 
Kl. 13.00–14.00 Stofa 55 
Alexander Roberts, Ásgerður Gunnarsdóttir 
 
Kl. 14.00–15.30 Stofa 53 
Halldór Úlfarsson, Sam Rees, Jesper Pedersen, Áki Ásgeirsson 
 
Kl. 14.00–15.30 Stofa 54 
Elín Elísabet Einarsdóttir, Kolbrún Halldórsdóttir, Unnur Óttarsdóttir 
 
Kl. 14.00–15.30 Stofa 55 
Arnar Eggert Thoroddsen, Davíð Ólafsson, Þorbjörg Daphne Hall 
 
Kl. 15.00–17.00 Stofa 25 
Ástbjörg Rut Jónsdóttir 
 
Kl. 15.30–16.00 Rauða torgið 
Kaffihlé 
 
Kl. 16.00–17.00 Stofa 54 
Bryndís Snæbjörnsdóttir, Bente Eriksen Lööf 
 
Kl. 16.00–17.00 Stofa 55 
Steinunn Ketilsdóttir 
 
Kl. 17.00–17.30 Rauða torgið 
 

FLÝTILEIÐIR

 

Nánari upplýsingar / contact info: 

Ólöf Gerður Sigfúsdóttir 
olofg@lhi.is